நமக்கு கிடச்ச News… நம்ம கேட்ட Talks…

1,111
ராம் சரண் & ஜூனியர் என்டிஆர் நடிப்பில், ராஜமௌலி இயக்கத்தில், ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ திரைப்படத்தை ரத்தம் ,ரணம், ரவுத்திரம் நம் முகத்தில் தெறிக்க., தமிழகத்தில் 550 திரையரங்குகளில் சுபாஸ்கரனின் லைக்கா நிறுவனம் வெளியிட்டுள்ளது!!

மிகுந்த எதிர்பார்ப்பிற்கிடையே டிவிவி தானய்யா தயாரிப்பில், பிரம்மாண்டத்திற்கு பேர் போன இயக்குநர் ராஜமௌலி இயக்கத்தில், ராம் சரண் மற்றும் ஜூனியர் என்டிஆர் இருவரும் இணைந்து நடிக்க பெரும் பொருட்செலவில் உருவாகியுள்ள ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ திரைப்படத்தை, இன்று (மார்ச் 25-ஆம் தேதி) தமிழ்நாட்டில் 550 அரங்குகளில் சுபாஸ்கரனின் லைக்கா நிறுவனம் வெளியிட்டுள்ளது.

தமிழ் (2டி)(3டி), தெலுங்கு (2டி)(3டி)(ஐமாக்ஸ்), ஹிந்தி (2டி)(3டி) ஆகிய மொழிகளில் உருவாகியுள்ள இப்படத்தின் தமிழக வெளியீட்டு உரிமையை லைக்கா நிறுவனம் பெற்றுள்ளது. பிரமாண்ட படங்கள் மூலம் தனக்கென தனியிடம் பிடித்துள்ள லைக்கா, இத்திரைப்படத்தையும் தனக்கே உரிய பாணியில் மிகப்பெரிய முறையில் வெளியிட்டுள்ளது.

தமிழகத்தில் மட்டும் இப்படம் 550 திரையரங்குகளில் வெளியாகி சாதனை படைக்கவுள்ளது. மொழி பெயர்க்கப்பட்ட ஒரு படத்தை இத்தனை திரையரங்குகளில் வெளியிடுவது இதுவே முதல் முறையாகும். இது ராஜமௌலியின் முந்தைய வெளியீடான பாகுபலியை விட 150 திரையரங்குகள் அதிகமாகும்.

படத்தில் ராம் சரண் , அல்லூரி சீதாராம ராஜுவாக நடித்துள்ளார். ஆந்திராவை சேர்ந்த சீதாராம ராஜு சுதந்திரத்திற்காக ஆங்கிலேயர்களை எதிர்த்து போராடியவர் ஆவார்.

ஜூனியர் என்டிஆர் , கொமரம் பீம் ஆக நடித்துள்ளார். திரு கொமரம் பீம் ஹைதராபாத் நிஜாம்கள் மற்றும் வெள்ளையர்களை எதிர்த்து போராடிய பழங்குடி இனத்தை சேர்ந்தவர் ஆவார்.

இந்த இரு பெரும் வீரர்களும் வெவ்வேறு கால கட்டத்தில் வாழ்ந்தவர்கள். இவர்கள் இருவரும் சந்தித்தால் எப்படி இருக்கும் என்ற கற்பனையே ‘ஆர்ஆர்ஆர் ‘ படத்தின் மையக்கரு என்று இயக்குநர் ராஜமௌலி கூறியுள்ளார்.

ராம் சரணின் காதலி சீதாவாக ஆலியா பட் நடித்துள்ளார். இதை தவிர ஒளிவியா மோரிஸ், அஜய் தேவ்கன், சமுத்திரக்கனி மற்றும் பலர் இந்தப் படத்தில் நடித்துள்ளனர்.

படத்தின் ட்ரைலர் மற்றும் பாடல்கள் ஏற்கனவே வெளியிடப்பட்டு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றுள்ளன.

இப்படி பல்வேறு சிறப்புகளுடன் ராஜமௌலி இயக்கத்தில், டிவிவி தானய்யா தயாரிப்பில், ராம் சரண் மற்றும் ஜூனியர் என்டிஆர் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ படத்தை சுபாஸ்கரனின் லைக்கா நிறுவனம் இன்று, தமிழ்நாட்டில் 550 திரையரங்குகளில் வெளியிட்டுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

எல்லாம் சரி, டைட்டிலுக்கு ஏற்றபடி யே RRR திரைப்படம், இரத்தம் ரணம் ரவுத்திரமாகவே இருக்கிறதாமே .?! உண்மையா ..? உண்மை என்றால் அது, ஆக்ஷன் பிரியர்களுக்கு ஓ.கே. ஆர்டினரி ரசிகர்களுக்கு..?! என படம் பார்த்து விட்டு வெளிவந்த நம் காதுபடவே கேட்டபடி , ‘RRR’ படம் ஓடும் சென்னை VR மாலின் PVR திரையரங்குக்குள் ரசிகர் ஒருவர் நுழைந்தார் நம் கண் எதிரே ! இதற்கு RRR திரைப்படமும் ராஜமௌலியும் தான் பதில் சொல்ல வேண்டும் ! ஹீ…. ஹீ..!

😀😀😀😇😳😎😳😇😀😀😀