நமக்கு வந்த News…நம்ம கேட்ட Talks…

41

நிக்டூன்ஸ் & மேஜிக்டூன் திரை பிரபலங்களான புகழ்பெற்ற இரட்டையர்கள் மோட்டு-பட்லு & ருத்ரா உள்ளிட்ட பிரபல கற்பனை பாத்திரங்களுடன் நிக்கலோடியோன் – ஆயுஷ் அமைச்சகத்துடன் இணைந்து, சர்வதேச யோகா தினத்தை #YogaSeHiHoga பிரச்சாரத்துடன் இந்திய துணை ஜனாதிபதி முன்னிலையில் கொண்டாடியுள்ளது !!

இந்திய துணை ஜனாதிபதி உள்ளிட்ட முக்கிய பிரமுகர்களுடன் ., நிக்டூன்ஸ் & மேஜிக்டூன் திரை பிரபலங்களான புகழ்பெற்ற இரட்டையர்கள் மோட்டு-பட்லு & ருத்ரா மற்றும் நகரத்தின் சமீபத்திய வேற்றுகிரகவாசியான அபிமன்யு ஆகியோர் கலந்து கொண்டு யோகாவில் ஆழ்ந்து மக்களை பரவசபடுத்தினர் . அதன் விவரம் வருமாறு :-

நிக்கலோடியோன் சர்வதேச யோகா தினத்தை #YogaSeHiHoga பிரச்சாரத்துடன் கொண்டாடியதுஇந்தியாவின் மிகப்பெரிய யோகா நிகழ்வில் ஆயுஷ் அமைச்சகம் மற்றும் உயரதிகாரிகளுடன் இணைந்து ~ இந்திய துணை ஜனாதிபதி – ஜக்தீப் தன்கர்,, மத்திய பிரதேச முதலமைச்சர் -ஸ்ரீ சிவராஜ் சிங் சௌஹான் உள்ளிட்ட பிரமுகர்களுடன், நிக்டூன்ஸ் மோட்டு பட்லு, ருத்ரா மற்றும் அபிமன்யு ஆகியோர் குழந்தைகள் உள்ளிட்ட 150,000 பேருக்கு யோகாவின் பலன்கள் அறிவைப் புகட்டும் நிகழ்வில் பங்கேற்றனர்.

குழந்தைகளுக்கான பொழுதுபோக்குத்துறைதலைமை மற்றும் முன்னோடியான, நிக்கலோடியோன் நாடு முழுவதும் உள்ள மில்லியன் கணக்கான இளம் பார்வையாளர்களுக்கு நிகரற்ற, புதுமையான மற்றும் ஈர்க்கக்கூடிய அனுபவங்களை வெற்றிகரமாக வழங்கியுள்ளது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் வாழ்க்கையிலும் யோகாவை தினசரி வழக்கமாக்குவதற்கான தொடர்ச்சியான முயற்சியில், நிக்கலோடியோன் மீண்டும் ஆயுஷ் அமைச்சகத்துடன் இணைந்து, யோகாவின் பல நன்மைகளைப் பற்றி இளைஞர்களுக்கு கற்பிப்பதற்கும் ஊக்குவிப்பதற்கும் – #YogaSeHiHoga எனும் முதன்மை பிரச்சாரத்தின் கீழ் நான்காவது ஆண்டு தொடர்ந்து செயல்படுகிறது.

சர்வதேச யோகா தினத்தை நினைவுகூரும்படி பிரச்சாரத்தின் ஒரு பகுதியாக, அனிமேஷன் திரையுலகில் புகழ்பெற்ற இரட்டையர்கள் மோட்டு-பட்லு, மேஜிக்டூன் ருத்ரா மற்றும் நகரத்தின் சமீபத்திய வேற்றுகிரகவாசியான அபிமன்யு ஆகியோர், ஜபல்பூரில் நடைபெற்ற நாட்டின் மிகப்பெரிய யோகா நிகழ்வில், – இந்தியாவின் துணை ஜனாதிபதி – ஜக்தீப் தன்கர், , மத்தியப் பிரதேச முதலமைச்சர் ஸ்ரீ சிவராஜ் சிங் சௌஹான் உள்ளிட்ட முக்கியஸ்தர்கள் முன்னிலையில் யோகா ஆசனங்களைச் செய்து ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை முறை பற்றிய செய்தியை பரப்புவதை காண முடிந்தது.

நிக்டூன்ஸின் கேரிஸன் மைதானத்தில் 150,000 பேருடன் நடைபெற்ற மாபெரும் நிகழ்ச்சியானது உற்சாகத்திறன் மற்றும் விளையாட்டுத்தனமான மனப்பான்மையுடன், யோகா பயிற்சியை வேடிக்கையாகவும், அங்கிருந்த குழந்தைகளுக்கு ஈடுபடுத்தவும் செய்தது. யோகா பயிற்சியின் முக்கியத்துவம் மற்றும் மதிப்புகள் குறித்து பங்கேற்பாளர்களுக்கு உரையாற்றும் சிறப்பு வீடியோ செய்தியையும் பிரதமர் நரேந்திர மோடி வழங்கினார். மேலும், நிக்டூன்கள் யோகாவின் அருமையைப் பரப்பியது மட்டுமல்லாமல், கலந்துகொண்டவர்களின் இதயங்களில் நினைவாற்றல் மற்றும் சுய விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தியது.

தொடர்ந்து நான்காவது ஆண்டாக நிக்கலோடியனுடன் இணைந்தது குறித்து கருத்து தெரிவித்த ஆயுஷ் அமைச்சகத்தின் இணைச் செயலர்- ஸ்ரீமதி. கவிதா கார்க் கூறுகையில், “யோகா பயிற்சியை ஊக்குவிக்கும் புதுமையான முயற்சிகளுக்கு ஆயுஷ் அமைச்சகம் தொடர்ந்து ஆதரவளித்து ஊக்குவித்து வருகிறது. நிக்கலோடியோனுக்கும் ஆயுஷ் அமைச்சகத்துக்கும் இடையே உள்ள நீண்டகால தொடர்பு, குழந்தைகளின் வாழ்க்கையில் நேர்மறையான தாக்கத்தை உருவாக்க பொழுதுபோக்கையும் கல்வியையும் ஒன்றிணைக்கும் ஆற்றலை எடுத்துக்காட்டுகிறது.

நிக்கலோடியோன் தனது #YogaSeHiHoga முன்முயற்சியின் மூலம் ஆண்டுதோறும் உருவாக்கிய மாற்றத்தைக் கண்டு நாங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். இந்த முன்முயற்சியானது யோகாவை குழந்தைகளின் வாழ்க்கையின் வழக்கமான பகுதியாக அறிமுகப்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது, இளம் வயதிலிருந்தே மோட்டு & பட்லு போன்ற அன்பான கதாபாத்திரங்கள் மூலம் அவர்களின் கவனத்தை ஈர்க்கிறது, மேலும் எங்கள் எதிர்கால சந்ததியினரை ஈடுபடுத்துவதற்கான அடுத்த முயற்சிகளை நாங்கள் ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கிறோம்.

#YogaSeHiHoga போன்ற முன்முயற்சிகள் மூலம் குழந்தைகளிடையே ஆரோக்கியமான மனதையும் உடலையும் நிக்டூன்கள் தீவிரமாக பரிந்துரைக்கின்றன.

2019 ஆம் ஆண்டில், நிக்கலோடியோன் சர்வதேச யோகா தினத்தை கொண்டாடினார், இதில் நிக்டூன்ஸ் மோட்டு-பட்லு பிரதமர் நரேந்திர மோடி மற்றும் 40,000 பேருடன் ராஞ்சியில் உள்ள பிரபாத் தாரா மைதானத்தில் யோகா செய்தார் மற்றும் மும்பையின் மிகப்பெரிய யோகா நிகழ்வான ‘யோகா பை தி பே’ உடன் ஒத்துழைத்தார். யோகா பழக்கங்களை வளர்ப்பதற்கும் ஆரோக்கியமான நோயெதிர்ப்பு மண்டலத்தை உருவாக்குவதன் முக்கியத்துவத்தை எடுத்துக்காட்டுவதற்கும் நிக்கலோடியோன் ஆயுஷ் அமைச்சகத்துடன் இணைந்து யோகா தினத்தை கொண்டாடி வருகிறது.

மேலும் , ஊடாடும் இடுகைகள், வீடியோக்கள் மூலம் டிஜிட்டல் பார்ட்னர்ஷிப் மூலம் விரிவாக விளம்பரப்படுத்தப்பட்டது, அதைத் தொடர்ந்து 630,000 தாய்மார்கள் மற்றும் குழந்தைகளை டிஜிட்டல் மீடியம் மூலம் ஒருங்கிணைத்து 3000+ உள்ளீடுகள் பிராண்டு மேடையில் நடத்தப்பட்ட யோகா போட்டியின் கீழ் பெறப்பட்ட நாடு தழுவிய போட்டியை நடத்தியது.

ஜனாதிபதி உள்ளிட்ட முக்கிய பிரமுகர்களுடன் ., கற்பனை கதாபாத்திரங்களான புகழ்பெற்ற திரை இரட்டையர்கள் நிக்டூன்ஸ் மோட்டு-பட்லு மற்றும் மேஜிக்டூன் ருத்ரா மேலும், நகரத்தின் சமீபத்திய வேற்று கிரகவாசியான அபிமன்யு ஆகியோர் கலந்து கொண்டு யோகாவில் மக்கள் யோகாவில் ஆழ்ந்து ஈடுபட்டனரா ? இல்லை மேற்படி கேரக்டர்களை வாய்பிளந்து பார்த்திருந்தனரா ? என்பது நம் சந்தேகம். எது, எப்படியோ ., சர்வதேச அளவில் யோகாவை பரப்பி மக்களை ஒருமுகப்படுத்தி சாதனையாளர்கள் ஆக்கிடும் நிக்கலோடியோன் & இந்திய ஆயுஷ் அமைச்சகத்திற்கு வாழ்த்துகள்!!

😎😄😇😃😜🤪😜😃😇😄😎