நமக்கு வந்த News…..நாம கேட்ட Talks..

7

 

மார்வெல் ஸ்டுடியோஸ்-ன் ‘டெட்பூல் & வால்வரின்’ மூவியுடைய புதிய புரோமோ ஆக்ஷனில் அதிரடி செய்திருப்பதை பார்த்தாச்சா.?!!

“ஜூலை 26′ – தமிழ் , ஆங்கிலம், இந்தி, & தெலுங்கு மொழிகளில் மொத்த படத்தையும் பார்க்க ரெடியா.?!”

டெட்பூல் மற்றும் வால்வரின் என்ற சூப்பர் ஹீரோக்களின் கூட்டணி ரசிகர்களின் எதிர்பார்ப்பை அதிகரிக்கச் செய்து அவர்களை உற்சாகப்படுத்தியுள்ளது. டெட்பூலாக – ரியான் ரெனால்ட்ஸ் மற்றும் வால்வரினாக – ஹக் ஜேக்மேனும் மீண்டும் வரும்போது, திரையரங்குகள் எப்படி சிவப்பு மற்றும் மஞ்சள் நிறமாக மாறும் என்பதை ‘மார்வெல் ஸ்டுடியோஸ்’ பகிர்ந்து கொள்கிறது!

சமீபத்திய புரோமோ, இந்த தசாப்தத்தின் மிகப்பெரிய ஆக்‌ஷன் அதிரடி சண்டையை ரசிகர்களுக்குக் காட்டியுள்ளது. சூப்பர் வில்லன் சப்ரெடூத் மீண்டும் வால்வரினை எதிர்கொள்ளும்படி இந்த ஆக்‌ஷன் காட்சி அமைக்கப்பட்டுள்ளது. டெட்பூல் கூறியது போல், நாங்களும் மிகப்பெரிய ரசிகர்கள்! புரோமோவை விட பல மடங்கு பிரம்மாண்டமாக நம் கற்பனைகளுக்கும் அப்பாற்பட்டதாக படம் இருக்கும் என்பதில் எந்த சந்தேகமும் இல்லை.

மார்வெல் ஸ்டுடியோஸின் ‘டெட்பூல் & வால்வரின்’ ஜூலை 26 அன்று ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு மொழிகளில் வெளியாக இருக்கிறது.

நிச்சயம் ஜூலை 26 அன்று ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு மொழி சினிமா ரசிகர்களுக்கு மார்வெல் ஸ்டுடியோஸின் ‘டெட்பூல் & வால்வரின்’ பெரும் ஆக்ஷன் ட்ரீட் ஆக இருக்கப் போவது உறுதி. அப்புறமென்ன , நாமும் தமிழிலோ ஆங்கிலத்திலோ ., டெட்பூல் & வால்வரின்’ மூவியை பார்த்து விட்டு குதூகளிப்பதற்கான ஏற்பாடுகளில் இப்பவே இறங்குவோம் !!

😜🫣😎🤪🤓😄😱😄🤓🤪😎🫣😜